Exaltation

Gertrude Degenhardt New York 1940

Exaltation

Ergebnis : 400 €

Mischtechnik/Tusche, 34,5 x 34,5 cm, mittig sign. u. dat. Gertrude Degenhardt 71, ungeöffnet.

Gertrude Degenhardt: Exaltation

Exaltation

Ergebnis : 400 €

Exaltation
Exaltation